My B8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi điều tra đời ngoài của các thành viên, hoạt động, thông tin của B8 chuyên toán do Mr.Hùng quản lí ^^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tháng nè có ngày oe oe của Hưng(16); Lam,Nam(14);Ngọc(25);Tùng(22). Cả lớp vô box chúc mừng nha!!!!

hey a, e thick

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
ChienGa
Mod
Mod
ChienGa

Tiền thưởng : 6

hey a, e thick Empty
Bài gửiTiêu đề: hey a, e thick   hey a, e thick EmptySat Aug 22, 2009 11:42 pm

Này anh, em thích mưa lắm đấy.Em thích mỗi khi mưa được lang thang ngoài đường, em hứng chí giang tay ra đón mưa, để mưa táp vào mặt ướt đẫm, thấy man mát và dễ chịu. Nhưng em vẫn thích hơn nếu anh đi cùng em mỗi lần mưa như thế. Anh sẽ ngồi sau nhí nhố nói cười về triết lý mưa trong khi em thì nhăn nhó vì mưa to quá. Mình sẽ dừng xe ở đâu đó để trú mưa anh nhé, chờ ngớt mưa lại đi tiếp, nhìn hoàng hôn đang bừng lên cuối chân trời, sau cơn mưa trời lại sáng anh nhỉ. Em ước được cùng anh đi tiếp con đường mưa…

Này anh, em thích gió lắm đấy. Ngày gió em thích ngồi ở đâu đó thật rộng và hút gió, ngồi nghĩ miên man, để gió cuốn đi những lo toan trong đầu và em lại ước được bay lên. Nhưng em sẽ thích hơn nếu anh rảnh và đưa em đi dọc đường đê, chỗ đó gió mát lắm, em sẽ không thấy cô đơn vì anh đang ở rất gần. Và nếu anh bận, em chỉ cần một tin nhắn để biết “anh nhớ em, gió gợi nhắc đến em nhiều như là mưa vậy”…

Này anh, em thích kem lắm đấy. Kem mát lạnh nhé, tan dìu dịu trên đầu lưỡi rồi rất ngọt ở cổ họng, ăn kem dễ chịu lắm.Em có thể ăn kem cả bốn mùa, kể cả mùa đông rét mướt, em vẫn thích cái vị lành lạnh của kem, lạnh đến tê răng. Nhưng em vẫn thích hơn nếu anh cùng em ăn kem vào mùa đông, lạnh tê mà anh vẫn cố cười rồi đẩy que kem dở cho em, giả vờ bảo thấy em ăn cũng đủ no rồi…

Này anh, em thích mùa đông lắm đấy. Mùa đông lạnh ơi là lạnh. Trông anh xấu xí trong cái áo bông to sụ, đội cái mũ len màu trắng và quấn khăn thật dày trông như một con gấu bông. Lạnh thế mà vẫn ra đường nhé, ước một chút gió, ước một chút mưa, kiếm một hàng kem ngồi nhâm nhi và nhớ anh, dù chỉ là nhớ những lời ngọt ngào nhẹ như gió thoảng “trông giống gấu thì em càng yêu, người yêu em càng to thì em càng phải yêu nhiều hơn chứ”. Uh, cứ ngọt ngào thế đi và rồi anh chỉ cần lười biếng nằm ngủ ở nhà thôi. Em sẽ đến đánh thức anh bằng một bàn tay lạnh cóng, em sẽ phá giấc ngủ của anh để anh phải nhớ em nhiều hơn những lời ngọt ngào chứ.

Này anh, e, thích anh lắm đấy. Em thích anh hơn cả mưa, hơn cả gió, hơn cả mùa đông và hơn cả kem nhé. Nhưng hãy để cho em giữ kín điều này cho riêng em, như một bí mật nho nhỏ vậy. Bởi em sợ một ngày anh sẽ biến mất, khi chẳng có gì là mãi mãi trong cuộc đời này thì hãy cho em một bí mật nho nhỏ để em tin anh đang đứng chờ em ở cuối con đường mưa em đang đi
https://nkoxm4thcva2.forumvi.com/forum.htm
yeu_mai_minh_em
Yêu B8 mất ùi ^^
Yêu B8 mất ùi ^^
yeu_mai_minh_em

Tiền thưởng : 0

hey a, e thick Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hey a, e thick   hey a, e thick EmptySun Aug 23, 2009 8:13 am

Mày viết nhăng cuội gì đey!
Viết cái gì bổ ích hơn đi
ChienGa
Mod
Mod
ChienGa

Tiền thưởng : 6

hey a, e thick Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hey a, e thick   hey a, e thick EmptySun Aug 23, 2009 9:05 am

cho e neo` thick to' thi` co' cach' de? cua to' thuoi ma`
https://nkoxm4thcva2.forumvi.com/forum.htm
_co^ngtu+?_
Pro B8
Pro B8
_co^ngtu+?_

Tiền thưởng : 10

hey a, e thick Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hey a, e thick   hey a, e thick EmptySun Aug 23, 2009 1:29 pm

uj then` dje^n nay`...koa' ban. then` thjnk. thjk may` thoy phì nước bun` no^n
http://nkocm4thcva2.forumotion.com
Votinhbietem
Mãi mãi B8
Mãi mãi B8
Votinhbietem

Tiền thưởng : -2

hey a, e thick Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hey a, e thick   hey a, e thick EmptySun Aug 23, 2009 2:08 pm

Siêu chế hoàng quay lại ^^( lưu ý khi đọc phải nhìn ảnh nhìn từ trên xuống dưới và những hình ảnh ứng với một câu ^^ hoặc vài từ.

Này Chiến, anh thích nước đái của em nhỉ .Anh thích mỗi khi nước chảy lênh láng ngoài đường ngoài đường, anh hứng chí há mồm ra hứng nước đái của em , để nước táp vào mồm đàu ẵm, thấy âm ấm và dễ chịu. Nhưng em vẫn thích hơn nếu anh uống nhiều hơn trong mỗi lần em đái như thế. Anh sẽ ngồi trước nhí nhố nói cười về triết lý nước đái trong khi em thì cú đứng đái vì buồn nôn quá. Mình sẽ dừng xe ở đâu đó để uống thử nước đái thuốc của em anh nhé, chờ em ăn thêm cái gì đó để lại đi tiếp, nhìn giòng nước đái chảy ngược tóc tách chảy xuống mồm anh Chiến, sau lúc đái mồm lại khai anh nhỉ. Em ước được cùng anh uống thử nhưng mồm em sạch hơn không dám uống để anh đi tiếp trên con đường uống nước đái thuê…
:_;\'\'>: >> cười >> phì nước >> bầm dập >> ăn mì >> đầu hàng >> chuyện >> ọc máu >> ăn vạ >> ăn mì >> cái j ??? >> ốm >> lêu lêu

Này Chiến, anh thích đôi giò trắng của em lắm đấy nhỉ. Lúc giò của em bôi pholuxina anh lại thích thú ngồi ở đâu đó thật tối và bị hút hồn bởi đôi giò của em , ngồi nghắm lâu lâu một lúc , để giò cuốn đi những lo toan trong đầu và anh lại ước được sờ vào nó 1 lần . Nhưng anh sẽ thích hơn nếu em vạch chân quần và đưa anh sờ thử ,chỗ đó giò trắng lắm, anh sẽ không thấy buồn vì nó ở rất gần .Và nếu em bận, anh chỉ cần sờ 10 phút để biết:"cảm giác đó, giò gợi nhắc đến em nhiều như nước đái vậy"... lala>> cái j ??? >> sang mat >> :\'> ăn vạ >> chất thải >> chuyen >> cười đểu >> :_;\'\'>:

Này Chiến, Anh thích xem trộm lắm nhở. xem thân hình mát lạnh của em nhé, những giọt nước mắt tan dìu dịu, trên đầu lưỡi rồi rất hay nhỏ nước miếng vì em quá đẹp, anh xem xong dễ chịu lắm.anh có thể vừa ăn vừa xem cả bốn mùa, kể cả mùa đông rét mướt, anh vẫn xem vì thích cái vị lành lạnh của em, lạnh đến tê răng. Nhưng anh vẫn thích hơn nếu em cùng anh đi xem lại cuốn băng mà anh quay em vào mùa đông, lạnh tê mà anh vẫn cố cười rồi đẩy cuộn băng mà cả trường đang xem dở do anh chưa quay xong cho em, giả vờ bảo thấy em xem anh cũng đủ thích rồi và muốn làm chuyện đó tiếp … nổ mắt >> thẩm mĩ >> :_;\'\'>: >> .... >> :>dead: >> ....>> 2 ku

Này Chiến, anh thích mùa đông lắm đấy nhở. Mùa đông lạnh ơi là lạnh dễ nghỉ học. Trông anh xấu xí trong cái chăn bông to sự , đội cái mũ lĩa trai màu trắng và quấn khăn quàng thật dày trông như một thằng ninja. Lạnh thế mà vẫn trên giường nhé, ước sờ 1 tí giò, uống một tí nước đái, kiếm một thân hình đẹp ngồi ngắm và nhớ em những lúc em bảo anh là:"Em nhớ anh nhớ anh dù chỉ là những câu chửi bậy, chửi tục của anh
như con chó nào đó sủa ngoài đường, trông giống thằng điên vừa từ trại tâm thần ra làm anh càng bị điên, người yêu ơi, anh càng béo, bộ mặt càng dày và lì thì anh càng bị coi là đứa tâm thần chỉ biêt sủa ngoài đường hơn nhỉ"...

superman >> chuyện >> thẩm mĩ >> ya

Này Chiến, anh thích em lắm nhỉ. Anh thích em hơn cả nước đái, hơn cả đôi giò kia, hơn cả mùa đông và hơn cả là các thân hình đẹp khác đấy nhé. Nhưng hãy để cho anh giữ kín điều này cho riêng anh, như một bí mật nho nhỏ mà xấu xa rồi đen tối vậy. Bởi anh sợ một ngày nào em sẽ biến mất, khi chẳng có gì trong tay và mãi mãi trong cuộc đời này thì hãy cho anh một bí mật nho nhỏ để anh tin anh đang đứng chờ em ở cuối con đường nước đái do em thải ra và giờ em phải đi.
sang mat >> phì nước >> hút bể phốt >> chớp >> khoái ghê >> bong toi >> hix
Sponsored content

hey a, e thick Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hey a, e thick   hey a, e thick Empty

hey a, e thick
Trang 1 trong tổng số 1 trang