My B8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi điều tra đời ngoài của các thành viên, hoạt động, thông tin của B8 chuyên toán do Mr.Hùng quản lí ^^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tháng nè có ngày oe oe của Hưng(16); Lam,Nam(14);Ngọc(25);Tùng(22). Cả lớp vô box chúc mừng nha!!!!

neu ban con zinzin- chua co ban gai'''''......

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ChienGa
Mod
Mod
ChienGa

Tiền thưởng : 6

neu ban con zinzin- chua co ban gai'''''...... Empty
Bài gửiTiêu đề: neu ban con zinzin- chua co ban gai'''''......   neu ban con zinzin- chua co ban gai'''''...... EmptySat Sep 05, 2009 9:55 am

1. Tôi là tôi. Nghĩa là bạn vẫn là chính bạn, bạn không phải cố gắng hóa thân thành mẫu người lý tưởng trong mắt của một ai đó

2. Chẳng phải cãi cọ với ai. Bạn không phải giận hờn vu vơ rồi chờ ai đó năn nỉ và xin lỗi, cũng như không phải hồi hộp sợ người ta giận nếu chẳng may bạn mắc phải lỗi lầm gì.

3. Không phải nhấp nhỏm chờ điện thoại của một ai đó. Bạn không phải mang trong mình những nỗi nhớ vô định dành cho một ai đó, không phải suốt ngày trăn trở với một mớ câu hỏi như: "Ấy có đang nhớ đến mình không?", "Sao ấy chẳng chịu nhắn tin và gọi điện cho mình?"

Không cần cưỡng lại sự cuốn hút của những que kem...
4. Tự nhiên vét tới muỗng kem cuối cùng mà chẳng sợ ai nói mình là con gái vô ý tứ. Bạn có thể lang thang khắp các quán hàng vặt mà chẳng sợ bị chê là con nít.

5. Có nhiều thời gian cho bạn bè. Và nhất là bạn không phải luôn luôn xếp lịch đi chơi và hẹn hò để bạn bè và người yêu không phải "đụng" nhau rầm rầm. Tất cả khoảng thời gian trống bạn đều có thể dành cho bạn bè mình một cách trọn vẹn.

6. Ăn mặc thỏa thích. Nghĩa là bạn không phải trau chuốt trước gương cả tiếng đồng hồ, điều chỉnh lại tóc tai, quần nào mặc với áo nào thì đẹp, phối hợp màu sắc ra sao để gây ấn tượng trong mắt người ta. Bạn cũng không phải băn khoăn bề ngoài của mình ổn hay không, mà bạn chỉ biết bạn sẽ mặc gì để thoái mái đi chơi với bạn bè, thế thôi.

7. Không bị phân tâm lúc học hành và làm việc. Nhất là trong những ngày thi cử, một chút rắc rối với người yêu sẽ khiến tâm lý của bạn không giữ được ở mức ổn định và kết quả không khá mấy là điều hiển nhiên. Hoặc khi bạn đang làm một công việc part- time nào đó mà đầu óc cứ nghĩ ngợi mông lung về một ai đó thì.. chà.. chà.. bà quản lý đang để tên bạn vào danh sách đen đấy.

8. Tự đưa ra quyết định cho chính mình. Bạn muốn học nhảy? Không phải dò hỏi ý của ai xem người đó có đồng ý không. Bạn muốn đi chơi qua đêm với lớp? Không phải bị ai đó kiểm sóat suốt ngày với những tin nhắn như "Đi với ai?", "Trai hay gái?", "Ở mấy ngày..v.v.v". Bạn có thể tự nhiên làm những gì bạn thích, tự nhiên đi cùng những anh bạn/ cô bạn mới quen mà chẳng sợ ai đó đang ghen tuông bừa bãi cả lên.

9. Vươn vai thoải mái mà chẳng sợ có ai đó đang nhìn lén. Bạn có thể thản nhiên gác chân lên ghế khi đi ăn hàng với bạn bè mà không sợ phải bị mất điểm với ai đó.

10. Tự nhiên vui, buồn vu vơ mà chẳng cần phải giải thích cho ai cả.
https://nkoxm4thcva2.forumvi.com/forum.htm
loving_jaejoong_4ever
Admin
Admin
loving_jaejoong_4ever

Tiền thưởng : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: neu ban con zinzin- chua co ban gai'''''......   neu ban con zinzin- chua co ban gai'''''...... EmptySat Sep 05, 2009 12:30 pm

a chiến định lên mặt dạy đời ah chuyen
https://nkoxm4thcva2.forumvi.com
Votinhbietem
Mãi mãi B8
Mãi mãi B8
Votinhbietem

Tiền thưởng : -2

Bài gửiTiêu đề: Re: neu ban con zinzin- chua co ban gai'''''......   neu ban con zinzin- chua co ban gai'''''...... EmptySun Sep 13, 2009 9:43 pm

ChienGa đã viết:
1. Tôi là tôi. Nghĩa là bạn vẫn là chính bạn, bạn không phải cố gắng hóa thân thành mẫu người lý tưởng trong mắt của một ai đó

2. Chẳng phải cãi cọ với ai. Bạn không phải giận hờn vu vơ rồi chờ ai đó năn nỉ và xin lỗi, cũng như không phải hồi hộp sợ người ta giận nếu chẳng may bạn mắc phải lỗi lầm gì.

3. Không phải nhấp nhỏm chờ điện thoại của một ai đó. Bạn không phải mang trong mình những nỗi nhớ vô định dành cho một ai đó, không phải suốt ngày trăn trở với một mớ câu hỏi như: "Ấy có đang nhớ đến mình không?", "Sao ấy chẳng chịu nhắn tin và gọi điện cho mình?"

Không cần cưỡng lại sự cuốn hút của những que kem...
4. Tự nhiên vét tới muỗng kem cuối cùng mà chẳng sợ ai nói mình là con gái vô ý tứ. Bạn có thể lang thang khắp các quán hàng vặt mà chẳng sợ bị chê là con nít.

5. Có nhiều thời gian cho bạn bè. Và nhất là bạn không phải luôn luôn xếp lịch đi chơi và hẹn hò để bạn bè và người yêu không phải "đụng" nhau rầm rầm. Tất cả khoảng thời gian trống bạn đều có thể dành cho bạn bè mình một cách trọn vẹn.

6. Ăn mặc thỏa thích. Nghĩa là bạn không phải trau chuốt trước gương cả tiếng đồng hồ, điều chỉnh lại tóc tai, quần nào mặc với áo nào thì đẹp, phối hợp màu sắc ra sao để gây ấn tượng trong mắt người ta. Bạn cũng không phải băn khoăn bề ngoài của mình ổn hay không, mà bạn chỉ biết bạn sẽ mặc gì để thoái mái đi chơi với bạn bè, thế thôi.

7. Không bị phân tâm lúc học hành và làm việc. Nhất là trong những ngày thi cử, một chút rắc rối với người yêu sẽ khiến tâm lý của bạn không giữ được ở mức ổn định và kết quả không khá mấy là điều hiển nhiên. Hoặc khi bạn đang làm một công việc part- time nào đó mà đầu óc cứ nghĩ ngợi mông lung về một ai đó thì.. chà.. chà.. bà quản lý đang để tên bạn vào danh sách đen đấy.

8. Tự đưa ra quyết định cho chính mình. Bạn muốn học nhảy? Không phải dò hỏi ý của ai xem người đó có đồng ý không. Bạn muốn đi chơi qua đêm với lớp? Không phải bị ai đó kiểm sóat suốt ngày với những tin nhắn như "Đi với ai?", "Trai hay gái?", "Ở mấy ngày..v.v.v". Bạn có thể tự nhiên làm những gì bạn thích, tự nhiên đi cùng những anh bạn/ cô bạn mới quen mà chẳng sợ ai đó đang ghen tuông bừa bãi cả lên.

9. Vươn vai thoải mái mà chẳng sợ có ai đó đang nhìn lén. Bạn có thể thản nhiên gác chân lên ghế khi đi ăn hàng với bạn bè mà không sợ phải bị mất điểm với ai đó.

10. Tự nhiên vui, buồn vu vơ mà chẳng cần phải giải thích cho ai cả.

Mày Còn ít tao thêm cho 10 câu nữa chất thải

11. Ngáp thoải mái mà chẳng sợ có ai nhìn lén. Bạn có thể như tôi trong giờ học gác chân này nọ để thoải mái tư tưởng học

12.Chẳng sợ phải học giỏi, học dốt cũng được miễn là đi học cho có tiếng, học giỏi để lấy điểm với thầy cô ra vẻ mình thân thầy cô thì người ấy chú ý minh là và van xin mình bảo cô tăng điểm là có người mình thích.

13.Không phải nhấp nhóm online nick xem đã có tin nhắn gửi chưa ai gửi, ngồi đợi người ấy nói.
Bạn không nên phải cố gắng mình vào tình yêu vô vọng đó mặc dù biết họ không thích mình

14. Bạn Không nên nghĩ rằng họ thích hay không thích mình mà để chểnh việc học hành còn tớ là ngoại lệ vì tớ rất lười

15. Bạn không nên viết cái này viết cái kia để chứng tỏ mình có bản lĩnh và để họ chú ý tới mình còn tớ thì làm vậy để cho những ai chưa biết thì thưởng thức nghệ thuật chứ không phải tình cảm

16. Bạn có thể chở bất kì một bạn gái nào về một cách tự nhiên khi đi đường có thể cười đùa là bạn không thích ai cả

17. Bạn có thể chơi game thoải mái mà không lo nghĩ gì tới họ như tớ chả hạn chả thik ai ngoài việc học hành là phải chú tâm một tí

18. Không bị mất tập trung khi thi chỉ vì nghe rằng người ấy thích người này người nọ sẽ làm trong giờ thi bạn viết kém hiệu quả còn tớ chả học gì nên khi thi cứ ngồi chờ mấy đứa bạn nhắc

19. Tự cho rằng mình muốn làm gì thì làm chả cần biết ấy quan tâm không bạn muốn học múa như Chiến không cần dò hỏi ý ai, bạn muốn thành đồng tính mà chả quan tâm tới người thích mình

20. Lúc vui, lúc buồn,lúc chán,lúc không có ai bên cạnh, mình chả cần phải tìm người đó để nói chuyện giải khuây mà hãy tìm mấy thằng nghiện để đánh nó cho hả giận

đủ 10 cái rôi tao cung giỏi đấy chử

14.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: neu ban con zinzin- chua co ban gai'''''......   neu ban con zinzin- chua co ban gai'''''...... Empty

neu ban con zinzin- chua co ban gai'''''......
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chem GIo Vkl hon ca CSGT ghe chua!