My B8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi điều tra đời ngoài của các thành viên, hoạt động, thông tin của B8 chuyên toán do Mr.Hùng quản lí ^^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tháng nè có ngày oe oe của Hưng(16); Lam,Nam(14);Ngọc(25);Tùng(22). Cả lớp vô box chúc mừng nha!!!!

uoi voi tieng viet ko dau

Go down 
Tác giảThông điệp
yeu_mai_minh_em
Yêu B8 mất ùi ^^
Yêu B8 mất ùi ^^
yeu_mai_minh_em

Tiền thưởng : 0

uoi voi tieng viet ko dau Empty
Bài gửiTiêu đề: uoi voi tieng viet ko dau   uoi voi tieng viet ko dau EmptySun Oct 18, 2009 9:34 pm

1. Con gửi tin nhắn cho bố như sau: "Bo oi, o nha me om nguoi yeu,bo co dau khong?"Ông bố tức tốc về nhà ngay với vẻ mặt hằm hằm vì dịch tin nhắn như sau: "Bố ơi, mẹ ở nhà ôm người yêu,bố có đau không?" Thực ra ông con viết như sau :"Bố ơi, mẹ ở nhà ốm người yếu,bố có dầu không?"

2. Một anh chàng nhận được tin nhắn của người yêu như sau: "Em dang o truong,anh den ngay nhe, em muon lam roi".Anh ta tức tốc đến nhà bạn gái thay vì đến trường (nơi cô gái dạy học) vì dịch tin nhắn là:" Em đang ở truồng, anh đến ngay nhé, em muốn lắm rồi" . Thực ra là: "em đang ở trường, anh đến ngay nhé, em muộn làm rồi".
3. Tin nhắn của 1 em gái đáng yêu gửi cho người yêu:

"Anh oi, em dang coi quan. Anh den ngay di, muon lam rui. Anh tien the mua bao moi nhe, o nha toan bao cu thui. Ma thui, ko can mua bao dau, em mat kinh rui, khong nhin duoc nua rui. Anh den ngay di, muon lam rui."

(Anh ơi, em đang coi quán. Anh đến ngay đi, muộn lắm rùi. Anh tiện thể mua báo mới nhé, ở nhà toàn báo cũ thui. Mà thui, không cần mua báo đâu, em mất kính rùi, không nhìn được nữa rùi. Anh đến ngay đi, muộn lắm rùi.)

Một cách nghĩ khác

(Anh ơi, em đang cởi quần. Anh đến ngay đi, muốn lắm rùi. Anh tiện thể mua bao mới nhé, ở nhà toàn bao cũ thui. Mà thui, ko cần mua bao đâu, em mất kinh rùi, không nhịn được nữa rùi. Anh đến ngay đi, muốn lắm rùi)

4.ve nha ngay!vo anh om 2 thang nam tren giuong roi,con gai anh ko co nha de giup do,ma tui gia roi ko co suc de giup nua! khong kheo kiet suc ma chet do"

"về nhà ngay! vợ anh đang ốm 2 tháng nằm trên giường rồi! con gái anh ko có nhà để giúp đõ. mà tui gia rồi ko có sức để còn giúp nữa! không khóe kiệt sức mà chết đó" ?

uoi voi tieng viet ko dau
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ca si~ noi tieng' Viet nam hay Han` quoc hay the' joi' cung~ dc
» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của Top Globis
» chuyen cuoi 6 tu che(Tieng anh cua sep_
» tim bai` viet
» Học tiếng Nhật - Top Globis