My B8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi điều tra đời ngoài của các thành viên, hoạt động, thông tin của B8 chuyên toán do Mr.Hùng quản lí ^^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tháng nè có ngày oe oe của Hưng(16); Lam,Nam(14);Ngọc(25);Tùng(22). Cả lớp vô box chúc mừng nha!!!!

cả nkà giúp bạn mới làm wen vs lớp nha

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nk0x___[d4jgj4]
Mod
Mod
nk0x___[d4jgj4]

Tiền thưởng : 0

cả nkà giúp bạn mới làm wen vs lớp nha Empty
Bài gửiTiêu đề: cả nkà giúp bạn mới làm wen vs lớp nha   cả nkà giúp bạn mới làm wen vs lớp nha EmptyMon Aug 03, 2009 2:40 pm

pa` kon ui!!! em bít post thía này là sai pox oy` nhưng ko tim` dđ cái pox nào hợp cả. em đề nghj chj admjn lam` pox nhật ký ( mọi ng` cùng đọc)hay ý kiến j đo'.
hiện tại pox chưa lập nên em cứ vít bài này nhá
cả nkaàmjnk` dã bít oy` đấy. năm nay b8 sẽ có thêm thành viên mới là mr trung đức và hình như là sẽ theê bạn link a2 ( trần phú) hiện tại thi` bạn link chưa ra mắt lớp mình nên em chưa bàn, còn bạn trung đức thi` đax học cùng vs b8 mấy tuần oy` con` j`? thía nhưng em thấy ( pà kon cũng thấy) bạn này trầm quá trời lun =.=!!!
b8 mong đón thành viên mới, các bạn sẽ hoà đồng vs nhau. mí bạn mới vào đừng lo vì b8 nổi tiếng có thành viên nhiệt tình ( đôi lúc nhiệt tình wa' ^^) bọn tớ rất zui vì các bạn gia nhập bang b8. í em nhầm, lớp b8 ^^.
hiện tại thi` chắc các "bé" mới còn lạ nên ko sôi nổi lắm, nhưng daj ja nghj` là chỉ một time ngắn nữa ( ngắn = tóc của mí ông con zai, not trọc ^^) thoy là mọi ng` sẽ coi nhau như một ja dình ngay í mờ. còn baâ h thj` em mún bàn vs pa` kon la`nkaàmjnk` lam` thja nao` để mr đức đỡ trầm nhỉ? có ai bít ngày sink của mr ko? hum sjnk nhật mr cả lớp cho quả quà bất ngờ, đảm bảo mr xúc động ngất lun ^^
hiện tại thì mới chỉ là kế hoack thoy nhưng em mong nó sẽ đc thực hiện để mọi ng` hỉu nhau hơn.
cả nkà ủng hộ em nká !!!
nk0x___[d4jgj4]
Mod
Mod
nk0x___[d4jgj4]

Tiền thưởng : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nkà giúp bạn mới làm wen vs lớp nha   cả nkà giúp bạn mới làm wen vs lớp nha EmptyTue Aug 04, 2009 12:10 pm

deo' dua' nao` bjnk` loan. j` la` sao =.=
cva.no1
Pro B8
Pro B8
cva.no1

Tiền thưởng : -1

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nkà giúp bạn mới làm wen vs lớp nha   cả nkà giúp bạn mới làm wen vs lớp nha EmptyTue Aug 04, 2009 12:42 pm

lớp a cũng có người mới nhg là con gái
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cả nkà giúp bạn mới làm wen vs lớp nha   cả nkà giúp bạn mới làm wen vs lớp nha Empty

cả nkà giúp bạn mới làm wen vs lớp nha
Trang 1 trong tổng số 1 trang